ผอ.ธาตรี พิบูลมณฑา มอบของขวัญปีใหม่
นายธาตรี พิบูลมณฑา ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ได้มอบของขวัญปีใหม่ ให้กับ รองผู้อำนวยการฯ คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาทุกท่าน โดยมีหัวหน้าแผนกวิชา หัวหน้าหมวดวิชา และตัวแทนเจ้าหน้าที่ธุรการทุกฝ่าย เป็นผู้แทนในการรับมอบ ณ ห้อง NEEC ชั้น ๒ อาคารอำนวยการ ในวันที่ ๑๒ มกราคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น. ซึ่งของขวัญปีใหม่ในปีนี้ เป็นหน้ากากอนามัย จำนวน ๑ กล่อง พร้อมกระเป๋าผ้า ๑ ใบ เพื่อแสดงความห่วงใยในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ และเป็นกำลังใจในการทำงานสำหรับปี ๒๕๖๔ ต่อไป
![](http://it.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/137611554_1055252411619788_7112286828097853661_o-1024x576.jpg)
![](http://it.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/136946629_1055251254953237_3003489944015063103_o-1024x683.jpg)
![](http://it.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/137225613_1055251504953212_890640120397775221_o-1024x683.jpg)
![](http://it.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/138507271_1055251474953215_9039063883200044833_o-1024x683.jpg)
![](http://it.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/137260530_1055251231619906_7334557782314836318_o-1024x683.jpg)